DGS-12-10-P Festo | xi lanh chính hãng | nhập trực tiếp
Số lượt xem: 77
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0931222685
Fax:
Email: hoanganhphuong010@gmail.com
Website:
Xy lanh dạng tròn DGS-12-10-P Festo
Hành trình 10 mm
Đường kính piston 12 mm
Đệm P: Vòng đệm/tấm đệm linh hoạt ở cả hai đầu
Phát hiện vị trí Không Các biến thể T
hanh piston một đầu Áp suất hoạt động 1 ... 10 bar